Mga gamot na bawal pagsabayin 1.) Alaxan at biogesic 2.) alaxan at neozep 3.) neozep at Bio flu 4.) alaxan at Bio Flu 5.) Alaxan at Medicol 6. Neozep at Biogesic 7.) Biogesic at Bioflu marami pang iba Both Alaxan and Biogesic have paracetamol and paracetamol overdose may lead to Liver failure as Cancer, Both Neozep and Bio Flu are the same drugs, they are the same Paracetamol-Phenylephrine Chlorphenamine Maleate at nagkaiba lang sa brand name, Both Alaxan and Medicol have Ibuprofen and they are both anti inflammatory drugs These drugs, once taken in huge amount may lead to liver failure as cancer, avoid drinking alcohol while taking these drugs as alcohol once combined with paracetamol will create a toxic chemical enough to destroy the function of the liver. Also, these drugs are the primary cause of Gastric Ulcer due to its anti inflammatory effects.
Hindi po sila bawal inomin, ang bawal po ay ang maling paginom ng mga ito...
GAMITIN PO NG TAMA ANG MGA GAMOT AT SUNDIN ANG MGA PAYO NG DOKTOR SA TAMANG ORAS NG PAG-INOM.
MAG-IINGAT DIN PO SA SELF-MEDICATIONS HINDI PO BIRO BASTA-BASTA MAGPASOK NG GAMOT SA KATAWAN DAHIL MABILIS ITONG KUMALAT.
KARAMIHAN SA MGA DOKTOR AY HINDI NAGSASABI NG SIDE EFFECTS NG GAMOT NA NIRERESETA NILA.
Please do a research PARACETAMOL OVERDOSE
SHARE PO PARA MALAMAN DIN NG IBA
Para palaging updated sa balita at pangyayari, i-Like at Follow lamang ang aming Facebook News Page https://www.facebook.com/DU30MEDIANetwork/